ഇത്തരം വേദനകൾ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കുക..

നമ്മുടെ കൈകൾക്ക് കാലുകൾക്ക് എന്തെങ്കിലും അപകടങ്ങളിൽ സംഭവിക്കുകയോ അല്ലെങ്കിൽ ദീർഘകാലം അവ ഉപയോഗിക്കാതിരിക്കുകയോ ചെയ്യുന്ന സാഹചര്യങ്ങളിൽഅത് കുറച്ചു കഴിയുമ്പോൾ അതികഠിനമായ വേദന വന്ന നീര് വന്ന് പൊട്ടുന്ന അവസ്ഥ ചിലപ്പോൾ ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട്.ഇത്തരത്തിൽ വളരെ വേദനാജനകമായ ഒരു പറയുന്നത്. ഈ അസുഖത്തിന്റെ പേരാണ് സിആർപിഎസ് എന്ന ചുരുക്കപ്പേരുള്ള കോംപ്ലെറ്റ് റീജണൽ പെയിന്റ്സ് എന്നതാണ് വേദന നമുക്ക് വേദനയായി അനുഭവപ്പെടുന്ന .

   

അതായത് നമ്മുടെ കൈകളിലും മറ്റെവിടങ്ങളിൽ എന്തെങ്കിലും തട്ടുമ്പോൾ നമുക്ക് വേദന അനുഭവപ്പെടുന്നത് അത് നമ്മുടെ നാടി ഞരമ്പുകൾ നമ്മുടെ തലച്ചോറിലേക്ക്എത്തിച്ചേരും ഞാൻ ബ്രെയിൻ പ്രോസസ് ചെയ്യുമ്പോഴാണ് നമുക്ക് വേദനയായി തന്നെ അനുഭവപ്പെടുന്നത്.എന്നാൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരു കണ്ടീഷനിൽ എത്തിയാ വ്യക്തിക്ക് വേദന സാധാരണയായി വേദന ഒന്നായിട്ടല്ല അനുഭവപ്പെടുന്ന അതായത് ശരീരത്തിന്റെ ഏതെങ്കിലും ഒരു സ്ഥലത്തുണ്ടാകുന്ന വേദന ശരീരം മുഴുവനും അനുഭവപ്പെടുന്നത് പോലെ ആയിരിക്കും ഉണ്ടാകുന്നത്.

ഒരു വേദനനൂറിരട്ടി വേദനയെ അനുഭവപ്പെടുന്നത് ആയിരിക്കും.പിയർ പി എസ് പ്രധാനമായി രണ്ട് തരത്തിലാണ് ഉള്ളത് സിആർപിഎസ് വണ്ണും സി ആർ പി എസ് 2.സി ആർ പി എസ് വൺ ഇന്നു കഴിഞ്ഞാൽ പ്രത്യേകിച്ച് കാരണമൊന്നുമില്ലാതെഉണ്ടാകുന്നതാണ് സിആർപിഎസ് ടു എന്ന് വെച്ചാൽ മുൻകാലത്ത് എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ളപരിക്കു പറ്റുകയോ എല്ല് പൊട്ടുകയോ അല്ലെങ്കിൽ .

എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള പ്ലാസ്റ്റിക് ചെയ്യുകയും അതുപോലെതന്നെ അവയവം ഉപയോഗിക്കാതെ കുറച്ചു കാലം നിൽക്കുകയും ചെയ്താൽഅതായത് ഞരമ്പുകൾക്കും നാടുകൾക്ക് എന്തെങ്കിലും പരിക്ക് പറ്റിയ കുറച്ചുകാലം അതികഠിനമായ വേദനആ വേഗത്തിൽ നിലനിന്നത് കുറച്ച് കാലങ്ങൾക്ക് ശേഷം ആയിരിക്കും ഈ ഒരു അവസ്ഥ ഉണ്ടാകുന്നത്.തുടർന്ന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *