ബാത്റൂമിലെ ക്ലോസറ്റും ടൈലും എളുപ്പത്തിൽ ക്ലീൻ ചെയ്യാൻ ഇതാ കിടിലൻ വഴി..

വീട് വൃത്തിയാക്കരുത് വളരെയധികം പ്രയാസം നിറഞ്ഞ ഒരു കാര്യമാണ് പ്രത്യേകിച്ച് പാത്രം ക്ലീൻ ചെയ്യുന്നത് വീട്ടമ്മമാരെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള ഒരു കാര്യം തന്നെയാണ് പാത്രം ചെയ്യുന്നതിനെ വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന കിടിലൻ മാർഗ്ഗത്തെ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത് ഇത്ര മാർഗം ചെയ്തിരിക്കുമ്പോൾ വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ടില്ലാതെ തന്നെ നല്ല രീതിയിൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ബാത്റൂം ക്ലീൻ ചെയ്തെടുക്കുന്നതിന് സാധിക്കുന്നതാണ്.

   

എങ്ങനെയാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കേണ്ടത് എന്തെല്ലാം മാർഗ്ഗങ്ങളാണ് സ്വീകരിക്കേണ്ടത് എന്നതിനെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് കൂടുതലായി മനസ്സിലാക്കാം. നമുക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ എങ്ങനെ പാത്രം ക്ലീൻ ചെയ്യുന്നതിനെ സഹായിക്കുന്ന ഒരു കിടിലൻ മാർഗ്ഗത്തെക്കുറിച്ച് നോക്കാം ഇതിനുവേണ്ടി അല്പം സോഡാപ്പൊടിയും അതുപോലെ അല്പം പൊടിയുപ്പ് എടുക്കേണ്ടത് അതുപോലെ നമുക്ക് കഴിയാറായ ഒരു സോപ്പും.

ഇതിലേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുക്കാൻ നല്ല മണം ഉണ്ടാകുന്നതായിരിക്കും നമ്മുടെ വീട്ടിൽ കഴിയാറായ ഷോപ്പ് ഉണ്ടെങ്കിൽ ചേർത്തു കൊടുത്താൽ മതിയാകും അതുപോലെ തന്നെ ഇത് നമുക്ക് അലുമിനിയം പേപ്പറിൽ പൊതിഞ്ഞു കൊടുക്കുക. ഇത് നമുക്കിനി ഫ്ലഷ് ടാങ്കിൽ നിക്ഷേപിക്കാവുന്നതാണ് ഒരു നൂല് ഉപയോഗിച്ച് ഇട്ടുകൊടുത്താൽ മതിയാകും ഇത്തരത്തിലുള്ള മാർഗങ്ങൾ ചെയ്യുമ്പോ.

ൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നല്ല രീതിയിൽ ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം കാണുന്നതിന് സാധ്യമാകുന്നതായിരിക്കും ഇത് നമുക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നമ്മുടെ ബാത്റൂം ക്ലീൻ ചെയ്തെടുക്കുന്നതിന് സഹായിക്കും ഇനി ഉപയോഗിച്ച് നമുക്ക് എളുപ്പത്തിൽ നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനും വളരെയധികം സാധ്യമാകുന്നതാണ്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.