ആണി രോഗം പരിഹരിച്ച് കാൽപാദങ്ങളെ സംരക്ഷിക്കാൻ…

ആണി രോഗം പരിഹരിക്കുന്നതിനും കാൽപാദങ്ങളെ നല്ല രീതിയിൽ എപ്പോഴും മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതാണ് കൂടുതൽ അനുയോജ്യം. പ്രകൃതിദത്ത മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുമ്പോൾ യാതൊരുവിധത്തിലുള്ള പാർശ്വഫലങ്ങൾ ഇല്ലാതെ തന്നെ നമുക്ക് കാൽപാദങ്ങളെ നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും നിലനിർത്തുന്നതിനും സാധിക്കുന്നതായിരിക്കും കാൽപാദങ്ങളിലും ഉണ്ടാകുന്ന എല്ലാ തരം പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിച്ച്.

   

കാൽപാദങ്ങളെ നല്ല രീതിയിൽ തിളക്കമുള്ളതാക്കി സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം ഉത്തമം ആയിട്ടുള്ള ഒന്നാണ് കരിഞ്ചീരകം കരിഞ്ചീരകം മഞ്ഞൾ പൊടിയും ചേർന്ന് മിശ്രിതം ആണി രോഗം ഉള്ള ഭാഗങ്ങളിൽ പുരട്ടുന്നത് ആണിരോഗം വളരെ വേഗത്തിൽ പോകുന്നതിന് നടക്കുന്നതിനുള്ള പ്രയാസം കുറയ്ക്കുന്നതിന് വേദനയും മറ്റും പരിഹരിക്കുന്നതിനും ഇത് വളരെയധികം ഉത്തമമാണ് കരിംജീരകം പണ്ടുകാലം.

മുതൽ തന്നെ നമ്മുടെ പൂർവികർ വളരെയധികം ഔഷധ മെഡിസിൻ ആയിട്ടാണ് ഉപയോഗിച്ചിരുന്നത് കരിംജീരകത്തിൽ ധാരാളം അസുഖങ്ങളെ പ്രതിരോധിക്കുന്നതിനുള്ള മരുന്നായി ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. രഞ്ജി ഉപയോഗിക്കുന്നത് നമ്മുടെ കാൽപാദങ്ങളെ നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും കാൽപാദങ്ങളിലെ അണുക്കൾ നീക്കം ചെയ്ത് കാൽപാദങ്ങളെ പരിപാലിക്കുന്നതിനും സഹായിക്കും. ചെറുനാരങ്ങയും കരിംജീരകം പൊടിച്ചതും അല്പം മഞ്ഞപ്പൊടിയും ചേർന്ന മിശ്രിതം ആണി രോഗം ഉള്ള ഭാഗങ്ങളിൽ പുരട്ടുന്നത്.

ആണി രോഗം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറുന്നതിനും അതുപോലെതന്നെ വളം കടി പോലെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം കാണുന്നതിനും വളരെയധികം ഉത്തമം ആയിട്ടുള്ള ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യമാണ് . ഈ മരുന്ന് പ്ലേ ചെയ്തതിനു മുമ്പ് കാൽപാദം നല്ലതുപോലെ കഴുകി വൃത്തിയാക്കിയതിനു ശേഷം ഉണങ്ങിയ ടവൽ ഉപയോഗിച്ച് അല്പം പോലും വെള്ളമില്ലാതെ നല്ലതുപോലെ തുടച്ച് എടുത്തതിനുശേഷം മാത്രമാണ് ഈ ഒറ്റമൂലി പുരട്ടുന്നത്. ഇത് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യും തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.