നിങ്ങടെ നെഞ്ചിടിപ്പ് ക്രമാതീതമായി ഉയരുന്നുണ്ടോ എങ്കിൽ ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കണം..

അധികമായി കണ്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നം തന്നെയാണ് ഹൃദയസംബന്ധമായി ഉണ്ടാകുന്ന ആരോഗ്യ തകരാറുകൾ എന്നത്. ഇന്ന് ഇത്തിരി ഹൃദയം വളരെയധികം തന്നെ കണ്ടിരുന്നു ഇതിനു ചികിത്സിക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ഇന്ന് പലതരത്തിലുള്ള നൂതനമാർഗങ്ങൾ നമ്മുടെ ആശുപത്രികളിൽ ലഭ്യമാണ് എന്നതാണ്. ഹൃദയമിടിപ്പ് കാണപ്പെടുക വിഭാഗത്തെയാണ് ഇലക്ട്രോ ഫിസിയോളജ. എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്തരത്തിൽ ഹൃദയമിടിപ്പിൽ ഉണ്ടാക്കുന്നവർക്ക് എന്ത് തരം ചികിത്സയാണ് നൽകാൻ സാധിക്കുക.

   

എങ്ങനെയുള്ള മരുന്നുകളാണ് രോഗികൾക്ക് നൽകേണ്ടത് എങ്ങനെ കുറിച്ചാണ് പറയാൻ പോകുന്നത്.ഇന്ന് നമ്മുടെ ഹൃദയമിടിപ്പിന്റെ കാര്യങ്ങൾ കുറിച്ച് പറയുകയാണെങ്കിൽ നമ്മുടെ നാട്ടിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണപ്പെടുന്ന ഒരു പ്രശ്നം തന്നെയാണ് ഇത്.പ്രധാനമായും നമ്മുടെ ഹൃദയം റെഗുലർ ആയിട്ടുള്ള ഒരു താളത്തിന് പകരമായി അതായത് ഹൃദയം വൈബ്രേറ്റ് ചെയ്യുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ഉണ്ടാകുന്നു. ഇത് സാധാരണ രക്തസമ്മർദ്ദം ഷുഗർ ഉള്ളവർ മാത്രമല്ല ഹൃദയത്തിൽ.

ബ്ലോക്ക് സംബന്ധമായ ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങളുള്ളവർ അല്ലെങ്കിൽ വാൽവ്സംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങളുള്ളവർ എന്നിവരാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള അസുഖങ്ങൾ വളരെയധികം ആയി തന്നെ കാണപ്പെടുന്നത് അനുസരിച്ച് സംഭവിക്കുന്നതാണ്. പണ്ടുകാലത്ത് ഇതു കൂടുതലും കണ്ടുവരുന്നത് സന്ധിവാതം പ്രശ്നത്തിന് ഭാഗമായി വാൽവിനെയും ചുരുക്കം സംഭവിക്കുമ്പോഴാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെയധികമായി കണ്ടുവന്നിരുന്നത്.

ഇന്നത്തെ കാലത്ത് പ്രായമുള്ളവരെ ഷുഗർ പ്രഷർ ഹാർട്ടിന്റെ പ്രശ്നമുള്ളവരെ കൊളസ്ട്രോൾ അളവുകൾക്ക് വീക്കം സംഭവിക്കുമ്പോഴാണ്. ഇപ്പോൾഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെയധികം കാരണം നമ്മുടെ ആരോഗ്യകരമായ ജീവിത ശൈലി തന്നെയായിരിക്കും. ഉയരുന്നത് പോലെ അനുഭവപ്പെടുന്നതാണ് ഒട്ടുമിക്ക രോഗിയുടെയും അലട്ടുന്നത് ഇത് തലകറക്കം നെഞ്ചിരിച്ച പോലെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് വഴിതെളിക്കുന്നത് ആയിരിക്കും. തുടർന്ന് പറയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *