ഉപ്പൂറ്റി വിണ്ടുകീറുന്ന അവസ്ഥയും കുഴിനഖവും എളുപ്പത്തിൽ പരിഹരിക്കാൻ ഈ ഒരൊറ്റ കാര്യം ചെയ്താൽ മതി….

വേനൽക്കാലം അതുപോലെ തന്നെ കാറ്റുകാലമായാലും ഒത്തിരി ആളുകൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നമാണ് അവസ്ഥ അതുപോലെ തന്നെ കാലുകളിൽ വിള്ളലും മറ്റും ഉണ്ടാകുന്നതും വളരെയധികം വേദന ഉണ്ടാകുന്ന സാഹചര്യങ്ങൾ ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹാരം കാണുന്നതിനു വേണ്ടി പലരും പലതരത്തിലുള്ള മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് കാണാൻ സാധിക്കും ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിന്.

   

നമുക്ക് കാൽപാദങ്ങളിൽ ചില കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുന്നത് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്നതായിരിക്കും കാൽപാദങ്ങളെ നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും കാൽപാദങ്ങളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിനും വളരെയധികം ഉത്തമം ആയിട്ടുള്ള ഒന്നാണ് നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ സ്വീകരിക്കാവുന്ന ചില മാർഗങ്ങൾ ഇതിനായി അല്പം ബേക്കിംഗ് സോഡയും അതുപോലെ ഉപ്പും ആൽബം സവാളനീരും നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്ത് എടുത്തതിനുശേഷം.

ഇത് വിള്ളൽ ഉള്ള ഭാഗങ്ങളിൽ നല്ലതുപോലെ പുരട്ടുക അല്പസമയം നല്ലതുപോലെ പുരട്ടി വച്ചതിനുശേഷം അല്പം അരിപ്പൊടി ചേർത്ത് മസാജ് ചെയ്യുക ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നത് വഴി കാൽപാദങ്ങളിലെ ഡെസേൽപാദങ്ങൾക്ക് നല്ല സോഫ്റ്റ് നൽകുന്നതിനും കാൽപാദങ്ങളിലെ അഴുക്കും ചെളിയും എല്ലാം നീക്കം ചെയ്യുന്നത് നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും ഇത് വളരെയധികം ഉത്തമമായുള്ള ഒന്നാണ് ഇത്തരം മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുമ്പോഴോ പാർശ്വഫലങ്ങൾ ഇല്ലാതെ തന്നെ.

കാൽപാദങ്ങളെ നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് നിലനിർത്തുന്നതിനും സാധിക്കുന്നതായിരിക്കും. അതുപോലെതന്നെ ഒത്തിരി ആളുകളിൽ കാണാവുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നം തന്നെയാണ് കുഴിനഖം എന്നത് കുഴിനഖം പരിഹരിക്കുന്നതിനും അൽപനാരങ്ങ സോഡാപ്പൊടിയും ചേർത്ത് മിശ്രിതം കുഴിനഖം ഉള്ളത് പുരട്ടുന്നത് അടിച്ചു മൂന്ന് ദിവസം ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നത് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ കുഴിനഖം പോകുന്നതിനെ സഹായിക്കുന്നതായിരിക്കും. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.