തലയിണയിലെ ചെളിയും കറയും നീക്കം ചെയ്യാൻ കിടിലം വഴി…

നമ്മുടെ വീടും മുറികളും മനോഹരമായി അലങ്കരിക്കുന്ന വരാണ് ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളും അതുപോലെ തന്നെ ബെഡ്റൂമും നമ്മൾ വളരെയധികം മനോഹരമായി നിലനിർത്താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവരാണ് എന്നാൽ ബെഡ്ഡിംഗ് തലമുടിയും കേടാകുന്നതിനും അതുപോലെ നിറയുന്നതിനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ് വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ പരിഹരിക്കുന്നതിന് സ്വീകരിക്കാവുന്ന ചില മാർഗങ്ങളെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് നോക്കാം.

   

നല്ല രീതിയിൽ ശുദ്ധീകരിക്കുന്ന അഴുക്കുകൾ നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനും സഹായിക്കുന്ന ഒരു കിടിലൻ വഴി നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്തെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. മാസത്തിലൊരിക്കലെങ്കിലും തലയണ ഇത്തരത്തിൽ ക്ലീൻ ചെയ്യുന്നത് വളരെയധികം ഉത്തമം ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യമാണ് നല്ല രീതിയിൽ ക്ലീൻ ചെയ്തെടുക്കുന്നതിന് സഹായിക്കുന്ന ഒരു കിടിലൻ മാർഗ്ഗത്തെക്കുറിച്ച് നോക്കാം.

ഇതിനായി ആദ്യം ചെയ്യേണ്ടത് എത്രയാണ് മുങ്ങി ഇരിക്കാൻ ഭാഗത്തുള്ള ഒരു ബക്കറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ പാത്രം എടുക്കുക അതിലേക്ക് ചൂടുവെള്ളമാണ് ഒഴിച്ചുകൊടുക്കേണ്ടത് ചൂട് വെള്ളത്തിലേക്ക് അല്പം ഇന്ന് ഡിറ്റർജും അതുപോലെ തന്നെ അല്പം സോഡാപ്പൊടിയും ചേർത്തു കൊടുക്കുക അതിനുശേഷം നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്തതിനുശേഷം നമ്മുടെ തലയോലയും വയ്ക്കാവുന്നതാണ് ഇങ്ങനെ മുക്കിവെച്ച് അരമണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞതിനു ശേഷം.

നമുക്ക് എടുത്തു നോക്കിയാൽ എല്ലാം പോയി നല്ല ക്ലീൻ പതിവത്തിൽ നമുക്ക് തലയാണ് ലഭിക്കുന്നതായിരിക്കും തലയിണയിലെ ചെടികൾ മുഴുവൻ നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനെ നമുക്ക് ഇത്തരത്തിലുള്ള മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കാം ഇടക്കിടക്ക് തലച്ചിട്ടു കൊടുക്കുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ് ഇതെല്ലാം ഭാഗവും വളരെ നല്ല രീതിയിൽ വൃത്തിയാക്കുന്നതിന് സഹായിക്കും. ഇത്തരം മാർഗങ്ങൾ ചെയ്തിരിക്കുന്നത് വളരെ നല്ല രീതിയിൽ തല ക്ലീൻ ചെയ്യുന്നതിന് ഉത്തമമായിരിക്കും. തുടർന്ന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.