ബാത്റൂം നല്ല രീതിയിൽ വെട്ടി തിളങ്ങാൻ.

ബാത്റൂം നല്ല രീതിയിൽ ക്ലീൻ ചെയ്യുന്നതിനും ബാത്റൂമിലെ കറയും ചെളിയും പഴുക്കും വീക്കംചെയ്ത ബാത്റൂം നല്ല രീതിയിൽ ഭംഗിയായി സൂക്ഷിക്കുന്നതിന് സഹായിക്കുന്ന ഒരു കിടിലൻ മാർഗ്ഗത്തെ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഇത്തരത്തിൽ ജോലി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്യുന്നതിനും ലഘൂകരിക്കുന്നതിനും സാധിക്കുന്നതായിരിക്കും എങ്ങനെയാണ് ഈ ലിക്വിഡ് തയ്യാറാക്കി എടുക്കുന്നത്.

   

എന്ന് നോക്കാം ഇതിനായി അല്പം വെള്ളം എടുക്കുക അതിലേക്ക് ഒരു ടീസ്പൂൺ ഉപ്പുപൊടി അതിലേക്ക് അല്പം ബേക്കിംഗ് സോഡാ എന്നിവ ചേർത്തുകൊടുത്തതിനുശേഷം അത് പതഞ്ഞ് വരുന്നതായിരിക്കും ഇനി അതിനുശേഷം നമുക്കത് നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്ത് നമുക്ക് തുടയ്ക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.നല്ല രീതിയിൽ ടൈലും മറ്റും തുടക്കുമ്പോൾ വളരെ നല്ല ഭംഗിയിൽ ലഭിക്കുന്ന കറകളും മറ്റും നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനും.

തയ്യൽ പുത്തൻ പുതിയത് പോലെ ആകുന്നതിനും ഇത് വളരെയധികം സഹായകരമാണ് ഇത്തരം മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുമ്പോള് യാതൊരുവിധത്തിലുള്ള പണച്ചെലവും ഇല്ലാതെ നമ്മുടെ അടുക്കളയിൽ തന്നെ ലഭ്യമാകുന്ന സാധനങ്ങൾ സാധ്യമാകുന്നതായിരിക്കും. ഇത്തരത്തിൽ ആഴ്ചയിൽ ഒരു പ്രാവശ്യം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ.

നമുക്ക് ജോലിഭാരം കുറച്ചു കൊണ്ട് തന്നെ നമുക്ക് നല്ല രീതിയിൽ നമ്മുടെ ബാത്റൂം ടൈലുകളും ക്ലോസറ്റും പുതിയത് പോലെ സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് സാധിക്കുന്നതായിരിക്കും ഇത്തരം മാർഗം സ്വീകരിക്കുമ്പോഴോ പാർശ്വഫലങ്ങൾ ഇല്ലാതെ തന്നെ നല്ല റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്നതിനും സാധിക്കുന്നതാണ് തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.