ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ ചെയ്താൽ യൂറിക്കാസിഡിനെ പരിഹരിക്കാം. 😱

ഇന്ന് ആരോഗ്യത്തിന് പലതരത്തിലുള്ള പ്രതിസന്ധികളാണ് നാം നേരിട്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത് ഇത്തരത്തിൽ വളരെയധികം കണ്ടുവരുന്ന ഒന്നുതന്നെയിരിക്കും യൂറിക്കാസിഡ് എന്നത് രക്തത്തിൽ കാണപ്പെടുന്ന ഒരു മാലിന്യ ഉൽപ്പന്നമാണ്. യൂറിക്കാസിഡ് രഥത്തിൽ അലിഞ്ഞുചേരുകയും റിക്കോർഡിലൂടെ കടന്നു പോവുകയും മൂത്രത്തിൽ കലരുകയും ശരീരത്തിൽ നിന്ന് പുറന്തള്ളപ്പെടുകയും ചെയ്യുന്ന യൂറിക്കാസിഡ് ശരീരത്തിൽ അവശേഷിക്കുന്നത് ഒത്തിരി ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനെ കാരണമാകും.

   

അതിന്റെ സാന്ദ്രത ഹൈപ്പർ യൂറിസിമിയ എന്ന അവസ്ഥയിലേക്ക് നയിക്കുന്നതിന് കാരണമാകുന്നതായിരിക്കും വിധേന വിവിധഭാഗങ്ങൾക്കും അവയവങ്ങൾക്ക് കേടുപാടുകൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനും കാരണമാകും അതുകൊണ്ടുതന്നെ യൂറിക്കാസിഡ് നിയന്ത്രിക്കേണ്ടത് വളരെയധികം അത്യാവശ്യമാണ്. യൂറിക്കാസിഡ് രൂപപ്പെടുന്നതിന് കാരണങ്ങൾ പ്രധാനമായും നമുക്ക് നോക്കാം ഉയർന്ന രക്തസമ്മർദ്ദം പ്രമേഹം മെറ്റബോളിക് സിൻഡ്രൂം അമിത മദ്യപാനം ചില പ്രതിരോധം മരുന്നുകളുടെ ഉപയോഗം എന്നിവയെല്ലാം യൂറിക്കാസിഡ് വർദ്ധിക്കുന്നതിന് കാരണമാകുന്നതാണ്.

ചുവന്ന മാംസങ്ങൾ ചില സമുദ്ര വിഭവങ്ങൾ മദ്യം എന്നിവരിൻ അളവ് വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനും ഇത് കാരണം ആകുന്നതായിരിക്കും. യൂറിക് ആസിഡ് ചില്ലറയിൽ ചില ലക്ഷണങ്ങൾ പ്രകടിപ്പിക്കുന്നതായിരിക്കും. സന്ധിവാതം ഇത് നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിലെ സന്ധികളെ ബാധിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ സന്ധികളിൽ കഠിനമായ വേദന ഉണ്ടാക്കുക വീക്കം ചുവപ്പ് നിറം എന്നിവ ഉണ്ടാകുന്നതിനേക്കാൾ ആകുന്നു അതുപോലെ തന്നെ യൂറിക്കാസിഡ് ചികിത്സിച്ചില്ലെങ്കിൽ അത് വൃക്കയിലെ കല്ലുകൾ.

രൂപപ്പെടുന്നതിന് കാരണമാകുന്നതായിരിക്കും ഇതുമൂലം മൂത്രമൊഴിക്കുമ്പോൾ വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ടാണ് വേദന അതുപോലെ തന്നെ വയറിലെ വേദന മൂത്രത്തിൽ ദുർഗന്ധം മൂത്രമൊഴിക്കുമ്പോൾ രക്തം വരുന്ന അവസ്ഥ എന്നിങ്ങനെ പലതരത്തിലുള്ള ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങളിലേക്ക് നയിക്കുന്നതിനായി കാരണമാകുന്നതാണ്. യൂറിക്കാ പരിഹരിക്കുന്നതിന് നമ്മുടെ ജീവിതശൈലിയിൽ തന്നെ നല്ലൊരു മാറ്റങ്ങൾ കൊണ്ടുവരുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്. തുടർന്ന് പറയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.