എത്ര പഴകിയ പൈൽസും നമുക്ക് എളുപ്പത്തിൽ പരിഹരിക്കാം..

ഏകദേശം 40 ശതമാനം ആളുകളിൽ കണ്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ആരോഗ്യപ്രശ്നം തന്നെയാണ് പൈൽസദവും മൂലക്കുരു എന്നത്. വല്ലതും ഇത് ഉള്ളത് മൂലം ഡോക്ടറെ കാണുന്നതിനെ ഭയപ്പെടുകയും അതുപോലെതന്നെ നാണക്കേട് മൂലം ഒത്തിരി ആളുകൾ പുറത്ത് പറയാൻ മടിക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട് ഇത് പലതരത്തിലുള്ള അപകടസാഹചര്യങ്ങളിലേക്ക് നയിക്കുന്നതിന് കാരണമാകുന്നതായിരിക്കും.

   

വീട്ടിൽ വച്ചുകൊണ്ട് തന്നെ നമുക്ക് പ്രകൃതിദത്തമായ രീതിയിൽ ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങളൊക്കെ നല്ല രീതിയിൽ പരിഹാരം കാണുന്നതിന് സാധ്യമാകുന്നതാണ് വീട്ടിലെ ചുവന്നുള്ളി വെളുത്തുള്ളി എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് നമുക്ക് പയ്യൻ വളരെ വേഗത്തിൽ പരിഹരിക്കുന്നതിനും ആരോഗ്യത്തെ നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും സാധിക്കുന്നതാണ്. ആദ്യമായി ഇതിന് ആവശ്യമുള്ളത് വെളുത്തുള്ളിയാണ്.

വെളുത്തുള്ളിയും നല്ലതുപോലെ എടുത്ത് ചെറുതായി അരിഞ്ഞ്വറുത്തെടുക്കുകയാണ് ചെയ്യേണ്ടത്.ഈ വെളുത്തുള്ളി പറക്കുന്നതിന് അല്പം നല്ലെണ്ണയാണ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത്. എണ്ണയിലേക്ക് ഇട്ട് നല്ലപോലെ എടുക്കുക മുരിക്കേണ്ട ആവശ്യമില്ല. പച്ചമണം മാറുന്നതുവരെ നല്ലതുപോലെ വഴറ്റിയെടുക്കുക. ഇതിലേക്ക് കൽക്കണ്ടവും നല്ല ജീരകമാണ് ചേർത്തു കൊടുക്കേണ്ടത്. പിന്നെ അതിലേക്ക് കാൽ ടീസ്പൂൺ നല്ല ജീരകമാണ് ചേർത്ത് കൊടുക്കേണ്ടത് പൊടിച്ചത് നല്ലജീരകമാണ് ചേർത്തു കൊടുക്കേണ്ടത്. ഇനി ഇതിലേക്ക് ആ ചെറിയ ഡിസ്പ്ലേ കൽക്കണ്ടമാണ്.

ചേർത്ത് കൊടുക്കേണ്ടത് അല്പം നല്ല നീയാണ് ചേർത്ത് കൊടുക്കേണ്ടത് പശുവിനെയാണ് ചേർത്തു കൊടുക്കേണ്ടത്. ഇതെല്ലാം കൂടി മിക്സി ഇത് കഴിക്കാവുന്നതാണ് തുടർച്ചയായി ഏഴു ദിവസം കഴിക്കേണ്ടതാണ് അപ്പോൾ തന്നെ മൂലക്കുരുവിന് നല്ല ആശ്വാസം ലഭിക്കുന്നതായിരിക്കും മൂലക്കുരു വളരെ വേഗത്തിൽ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് ഇത് വളരെയധികം ഉത്തമമായിട്ടുള്ള ഒന്നാണ്. എത്ര പഴകിയ പൈൽസും ആണെങ്കിലും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നമുക്ക് ഇത് പരിഹരിക്കാൻ സാധിക്കും .തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക