എത്ര കടുത്ത വളം കടിയും എളുപ്പത്തിൽ പരിഹരിക്കാം.

ഇന്ന് വളരെ അധികം ആളുകളിൽ സർവ്വസാധാരണമായി കണ്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ചരമ പ്രശ്നമാണ് വളം എടി എന്നത് ഇതൊരു ചരമ പ്രശ്നമാണ് അത്ലാറ്റിക് എന്നും ഇതിന്പേരുണ്ട്.ഇത് കൂടുതലായിരുന്നു താരങ്ങളെയും കളിക്കാരെയും ആണ് ബാധിക്കുന്നത് അതുകൊണ്ടാണ് ഇത്തരത്തിൽ ഒരു പേര് വരുന്നതിന് കാരണം ആകുന്നത് അതായത് ചെരുപ്പുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ജലീലും മണ്ണിലും കളിക്കുന്നവരെ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ.

   

വളരെയധികം കണ്ടുവരുന്നുണ്ട് കാലുകളിൽ പലവഴികളിൽ ഈർപ്പം നിലനിൽക്കുന്നതിനാൽ മഴക്കാലങ്ങളിൽ ഈ രോഗം കൂടുതലായും കാണപ്പെടുന്നു. അണുബാധ ഉണ്ടായാൽ കാൽവിരലുകൾക്ക് ഇടയിൽ കുമിളകൾ ഉണ്ടാവുകയും സഹകരമായ ചൊറിച്ചിൽ അനുഭവപ്പെടുകയും രോഗം ഏറെ നാൾ നീണ്ടുനിൽക്കുന്നതിനും കാൽവെള്ളയിലേക്ക് വ്യാപിക്കുന്നതിനും അതുപോലെ നഖങ്ങളിലേക്ക് വ്യാപിക്കുന്നതിനും കാരണമാകുന്നതായിരിക്കും.

നടക്കുന്നത് വളം കാരണമാകുന്നുണ്ട് അതുപോലെ തന്നെ നനഞ്ഞ ഷൂസ് മറ്റും ധരിക്കുന്നതും ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നം ഉണ്ടാകുന്നതിന് കാരണം ആകുന്ന ഫംഗൽ ഇൻഫെക്ഷൻ നയിക്കുന്നത് ആയിരിക്കും ഇത് വിളകളിൽ നീന്തൽകുളങ്ങൾ എന്നിവയുടെ പരിസരത്തിൽ നഗ്നരായ സഞ്ചരിക്കുന്നതും ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാകുന്നതിനെ സാധ്യത വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതായിരിക്കും അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിന് ചെരുപ്പുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത്.

വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്നതായിരിക്കും അതുപോലെ കാൽപാദങ്ങൾ എല്ലാ ദിവസവും സോപ്പും വെള്ളവും ഉപയോഗിച്ച് വൃത്തിയായി കഴുകുന്നതും വെള്ളം ഒപ്പിയെടുത്തതിനുശേഷം ജലം ഉറപ്പുവരുത്തേണ്ടതും വളരെയധികം നല്ലതായിരിക്കും എല്ലാ ദിവസവും മറ്റും കഴുകി മാത്രം ധരിക്കുന്നതിന് പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കുക. അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.