യൂറിക്കാസിഡ് ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ നിർബന്ധമായി ശ്രദ്ധിക്കുക.

വളരെയധികം ആരോഗ്യത്തിൽ പ്രശ്നങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നമാണ് യൂറിക്കാസിഡ് എന്നത് ഇന്നത്തെ കാലഘട്ടത്തിൽ വർദ്ധിച്ചുവരുന്ന പ്രതി വർദ്ധിച്ചു വരുന്നതാണ് നോർമൽ ലെവൽ എന്നത് എട്ടാണ് എട്ടിനു മുകളിൽ പോയാൽ എട്ടിന്റെ പണി കിട്ടും എന്നാണ്ഡോക്ടേഴ്സ് ഇതിനെ പറയുന്നത്.ദീർഘായുസ്സ് കൂടുന്നത് ഒരുപാട് ആളുകളിൽ ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനേ കാരണമാകുന്നുണ്ട്.

   

വേദന കാലുവേദന കഴുത്തുവേദന കെട്ടിനിൽക്കുന്ന അവസ്ഥ ഗൗട്ട് ആരോഗ്യപ്രശ്നം സൃഷ്ടിക്കുക പോലെയുള്ള വേദന അനുഭവപ്പെടുക. ചിലപ്പോൾ നടുവേദനയും ഷോൾഡർ വേദനയും ഉണ്ടാകുമ്പോൾ മിക്കവരും പറയുന്നത്യൂറിക്കാസിഡ് പരിശോധിച്ചു നോക്കുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്.ഡയബറ്റിസ് ഹൈപ്പർടെൻഷൻ കൊളസ്ട്രോൾ തുടങ്ങി മറ്റ്ബോളിക് സിൻഡ്രോം തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങളും ഒപ്പം വരുന്നതിന് സാധ്യത കൂടുതലാണ്.

അതുപോലെതന്നെ ഫാക്ടറി ഉള്ളവരിലും യൂറിക്കാസിഡ് അനുബന്ധമായി കാണാവുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്. യൂറിക്കാസിഡ് എന്ന് പറയുന്നത് പ്രോട്ടീനുകളും വിഘടിച്ചുണ്ടാകുന്ന ഒരു പ്രോഡക്റ്റാണ്. പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയ ഭക്ഷണങ്ങൾ ഒരുപാട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ എത്തുമ്പോൾഅതായത് നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന യൂറിൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണപദാർത്ഥങ്ങൾ അടങ്ങിയ കഴിക്കുമ്പോഴാണ് ഇത്തരത്തിൽ ശരീരത്തിൽ യൂറിക്കാസിഡ് പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെയധികം തന്നെ കണ്ടുവരുന്നത്.

ഏഴാം ഉദാഹരണത്തിന് ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുമ്പോൾ കോഴിയുടെ ലിവർ ഭാഗമുണ്ട്അതുപോലെതന്നെ കോഴിയുടെ മാങ്ങ ഹാർട്ട് തുടങ്ങിയ ഓർഗൻസ് കഴിക്കുന്നത്യൂറിക്കാസിഡ് വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് സാധ്യത കൂട്ടുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്.അതുപോലെതന്നെ കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് ഷുഗർ പരമാവധി കുറയ്ക്കുന്നതും ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം നല്ലതാണ്. നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വണ്ണം ഉണ്ടാക്കുന്നതും ഉണ്ടാക്കുന്നതും എല്ലാം ഈ പറയുന്ന കാര്യങ്ങൾ തന്നെയാണ്.തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വേണ്ടിയും മുഴുവനായി കാണുക..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *