ആരോഗ്യത്തിന് നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കാൻ ഈ മാർഗ്ഗം പിന്തുടരുന്നത് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യും.

ഒരു ഗ്ലാസ് വെള്ളം രാവിലെ എഴുന്നേറ്റാൽ വെറും വയറ്റിൽ കുടിക്കുന്നത് ഗുണങ്ങളാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് നൽകുന്നത്. രാവിലെ ഉറക്കം എഴുന്നേറ്റ് പല്ലുതേക്കാതെ ഒരു തുള്ളി വെള്ളം പോലും കഴിക്കാത്തവരാണ് നമ്മൾ മലയാളികൾ പല്ലുതേക്കാതെ എന്തെങ്കിലും കഴിക്കുന്നത് ശരീരത്തിന് ഹാനികരവും അതുപോലെതന്നെ വൃത്തിയില്ലായ്മയുമാണ് മലയാളികളുടെ പൊതുവായിട്ടുള്ള ബോധം.

   

എന്നാൽ ഇതുപോലെ വെള്ളം കുടിക്കുന്നത് കൊണ്ട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ലഭിക്കുന്ന ആരോഗ്യകരമായ ഗുണങ്ങളെ കുറിച്ചാണ്. വെള്ളം കുടിച്ചു കഴിഞ്ഞ് ഏകദേശം അരമണിക്കൂറിന് ശേഷമേ ഭക്ഷണം കഴിച്ചു തുടങ്ങാവൂ ദിവസേന നാല് ഗ്ലാസ് വെള്ളം വീതം കുടിച്ചു തുടങ്ങുക. ഇത് 10 ദിവസം തുടർച്ചയായി ആവർത്തിക്കുകയാണെങ്കിൽ ഗ്യാസ് സംബന്ധമായ പല അസുഖങ്ങളും മാറി നിൽക്കുന്നതായി കാണാൻ സാധിക്കും അതുപോലെ സുഖമായ മലശോധനയ്ക്കും.

ഇത് നല്ലതാണ്. 30 ദിവസത്തോളം തുടരുകയാണെങ്കിൽ പ്രമേഹവും ബിപിയും വരെ നിയന്ത്രിക്കാൻ സാധിക്കും ജയമോ ടിവി ആണെങ്കിൽ ഏകദേശം ഇത് 90 ദിവസം അടുപ്പിച്ച് വെള്ളം കുടിക്കേണ്ടിവരും പല രോഗങ്ങളും വെറുംവയറ്റിൽ വെള്ളം കുടിക്കുന്നത് കൊണ്ട് മാറി നിൽക്കുന്നതായി കാണാൻ സാധിക്കും. പല്ലുതേക്കുന്നതിന് മുൻപ് വേണം.

ഇതിനെ കുടിക്കുവാനായി 40 45 മിനിറ്റ് നേരത്തേക്ക് പിന്നീട് ഒന്നും കഴിക്കരുത്. തിളപ്പിച്ചാറ്റിയ വെള്ളമാണ് ഇങ്ങനെ കുടിക്കാൻ ഏറെ നല്ലത് നാലു ഗ്ലാസ് വെള്ളം ഒരു ദിവസവും കുടിച്ചയും കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഓരോ ഗ്ലാസ് വെള്ളം വീതം കൂട്ടിക്കൂട്ടി കുടിക്കുകയാണ് ചെയ്യേണ്ടത്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *