ബാത്റൂം പുത്തൻ പുതിയത് പോലെ തിളങ്ങാൻ കിടിലൻ വഴി..

എത്ര വൃത്തികേടായി കിടക്കുന്ന ബാത്റൂം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ക്ലീൻ ചെയ്ത് എടുക്കുന്നതിനുള്ള ഒരു കിടിലൻ മാർഗ്ഗത്തെ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത് അഴുക്കുകളും കറാമഞ്ഞളും എന്നിവയെല്ലാം പരിഹരിച്ച് ബാത്റൂം ടൈലുകളും അതുപോലെ ക്ലോസെറ്റ് നല്ല രീതിയിൽ വൃത്തിയാക്കി എടുക്കുന്നതിനുള്ള ഒരു കിടിലൻ മാർഗ്ഗത്തെ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത് ഇത്തരം മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്നതായിരിക്കും ഇതിനായിട്ട് നമുക്ക് ആദ്യം തന്നെനമ്മുടെ വീട്ടിലുള്ള മുട്ടയുടെയും.

   

തോട് അതുപോലെ തന്നെ കഴിഞ്ഞ പേസ്റ്റിന്റെ കവർ ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് പോലെ തന്നെ ഒരു നാരങ്ങയും നാരങ്ങ തുലയും ഉപയോഗിച്ച് നമുക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ബാത്റൂം ക്ലീൻ ചെയ്തെടുക്കുന്നതിന് സാധിക്കുന്നതാണ് ഇത്തരത്തിൽ ബാത്റൂം ക്ലീൻ ചെയ്ത് എടുക്കുന്നതിന് സഹായിക്കുന്ന ഈ മാർഗ്ഗം സൊല്യൂഷൻ എങ്ങനെയാണ് തയ്യാറാക്കേണ്ടത് എന്നതിനെക്കുറിച്ച് മനസ്സിലാക്കാം. ഇതിനായിട്ട് ആദ്യം തന്നെ ചെയ്യേണ്ടത് മുട്ടത്തോട് എടുക്കുക.

അതുപോലെ തന്നെ നാരങ്ങാ തെളിയും നാരങ്ങയും എടുക്കുക അതുപോലെതന്നെ കവർ നല്ലതുപോലെ കഴുകി ആൽബം വെള്ളത്തിൽ കഴുകിയെടുക്കുക ഈ വെള്ളം എല്ലാം കൂടി നല്ലതുപോലെ പേസ്റ്റ് രൂപത്തിൽ അരച്ചെടുക്കാം ഇനി ഈ പേസ്റ്റ് ഉപയോഗിച്ചാണ് നമുക്ക് ബാത്റൂം ക്ലീൻ ചെയ്യുന്നത് എടുക്കേണ്ടത് ഇത് ഉപയോഗിച്ച് നമുക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ.

നല്ല രീതിയിൽ ക്ലീൻ ചെയ്തെടുക്കുന്നതിന് സാധിക്കുന്നതാണ് ഇത്തരത്തിൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ പാത്രം കറയും ചെളിയും നീക്കം ചെയ്ത ബാത്റൂമിലെ നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് സാധിക്കുന്നതായിരിക്കും. ഇത്തരത്തിലുള്ള മാർഗ്ഗങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.