വീണ്ടും ബാത്റൂമും സുഗന്ധപരിതമാക്കാൻ ഇതാ കിടിലൻ മാർഗ്ഗം…

നമ്മുടെ ബാത്റൂം അതുപോലെതന്നെ വീടിന് അകവും എല്ലാം സുഗന്ധപൂരിതമാക്കുന്നതിന് ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളും ഇത് വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന റിഫ്ലക്ഷനുകൾ വാങ്ങി ഉപയോഗിക്കുന്നവരാണ് എന്നാൽ കൂടിയ പ്രശ്നുകൾ വാങ്ങി ഉപയോഗിക്കാതെ തന്നെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ നമ്മുടെ വീടിനെ സുഗന്ധപരിതമാക്കുന്ന കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാൻ സാധിക്കും ഇത്തരത്തിൽ ഉപയോഗിക്കാവുന്ന കിടിലൻ കുറച്ചു മാർഗ്ഗങ്ങളെ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത് എങ്ങനെ നമുക്ക് ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ ചെയ്തെടുക്കാൻ സാധിക്കും.

   

എന്നതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി മനസ്സിലാക്കുക. ഇതിനായിട്ട് ആദ്യമായിട്ട് ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് പാറ്റ ഗുളികമാണ്. ഇതേ അളവിൽ തന്നെ നമ്മൾ എത്രയാണ് എടുക്കുന്നത് അളവിൽ തന്നെ നമുക്ക് കർപ്പൂരവും എടുക്കുന്നതിന് സാധിക്കുന്നതാണ് കർപ്പൂരം വളരെയധികം നല്ല മണമുള്ള ഒന്നാണ് അതുപോലെ തന്നെ പാർട്ടി കൊടുക്കുന്നതുകൊണ്ടുതന്നെ പാറ്റകളുടെ ശല്യം മറ്റും ഇല്ലാതാക്കി നല്ല രീതിയിൽ നമ്മുടെ വീടിനെ സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് സാധിക്കുന്നതായിരിക്കും.

അതുപോലെതന്നെ ഉറുമ്പിനെ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനുള്ള ഒരു ഗുളികയും ലഭിക്കും അതും അല്പം ചേർത്ത് കൊടുത്തു നല്ലത് പോലെ മിക്സ് ചെയ്ത് പൊടിച്ചെടുക്കുക ഈ പൊടി ഉപയോഗിച്ച് നമുക്ക് നമ്മുടെ വീട്ടിലെ പാറ്റയും തുരത്തുന്നതിനും അതുപോലെ തന്നെ നമ്മുടെ വീട്ടിൽ നന്നായി നിറം പരത്തുന്നതിനും വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നതാണ് ഇത് ബാത്റൂമിലും അതുപോലെ.

തന്നെ നമ്മുടെ വീടിന്റെ അകത്തുമെല്ലാം ഇത്തരത്തിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു കിടിലൻ മാർഗ്ഗമാണ് ഇത് ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നമുക്ക് ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം കാണുന്നതിന് സാധ്യമാകുന്നതാണ്.നമ്മുടെ ബാത്റൂമിലെ ബാഡ് സ്മെല്ല് പോകുന്നതിനും ഇത്തരത്തിലുള്ള മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്.തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.