ഭർത്താവ് മരിച്ചു നാലുവർഷം ആയതിനുശേഷം ഈ സ്ത്രീയും മക്കളും നേരിട്ടത്….

ജീവിതത്തിൽ നാം പലതരത്തിലുള്ള പ്രതിസന്ധികളിലൂടെയും വെല്ലുവിളിയിലൂടെയും കടന്നുപോയ വിവരം അപ്പോഴെല്ലാം ജീവിതത്തെ നല്ല രീതിയിൽ മുന്നേറുക അല്ലെങ്കിൽ ജീവിതത്തിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രതിസന്ധികളെ തരണം ചെയ്തു മുന്നേറുക എന്നത് എല്ലാവർക്കും സാധിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമല്ല ഒത്തിരി വെല്ലുവിളികളും അതുപോലെ തന്നെ ഒത്തിരി പ്രയാസങ്ങളും നമുക്ക് ഇത്തരം സന്ദർഭങ്ങളിൽ നേരിടേണ്ടതായി വരാം.

   

അത്തരത്തിൽ ഒരു പെൺകുട്ടിക്ക് നേരിടേണ്ടി വന്നു ഒരു അനുഭവത്തെ കുറിച്ചാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്.ദൈവമേ നേരം ഇരുട്ടിയല്ലോ മഴയ്ക്ക് സാധ്യതയുണ്ട് പതിവ് സമയത്തുള്ള ബസ് ഉണ്ടായിരുന്നില്ല അതാണ് ഇത്രയും വൈകിയത് വീട്ടിൽ മക്കൾ തനിച്ചാണ് അവർ നടപ്പിന്റെ വേഗത കൂട്ടി ഇത് നിർമ്മല ടൗണിൽ തുണിക്കടയിലാണ് ജോലി ചെയ്യുന്നത് ഭർത്താവും അതു മരിച്ചിട്ട് നാല് വർഷമായി.

വീട്ടിൽ മക്കളായ 10 വയസ്സുകാരൻ ഉണ്ണിയും എട്ടു വയസ്സുള്ള മനു മാത്രമേ ഉള്ളൂ എന്നും കടയിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങുമ്പോൾ വീടിന്റെ മുന്നിലൂടെ പോകുന്ന ബസ് കിട്ടും അതിലാണ് സ്ഥിരം പോകുന്നതുകൊണ്ട് വീടിന്റെ മുന്നിൽ അവർ നിർത്തി തരും അല്ലെങ്കിൽ ബസ്റ്റോപ്പിൽ നിന്നും 10 മിനിറ്റ് നടപ്പുണ്ട് വീട്ടിലേക്ക് നിർമ്മല നല്ല വേഗത്തിലാണ് നടക്കുന്നത് സമയം 9 മണിയായി ഓരോന്ന് ആലോചിച്ചു നടക്കുന്നതിനിടയിൽ.

പിന്തുടരുന്നത് പോലെ ഒരു തോന്നൽ നിർമലയിൽ ഉണ്ടായി അവളൊന്നു തിരിഞ്ഞുനോക്കി പക്ഷേ ആരെയും കണ്ടില്ല ഒന്നുകൂടി നടപ്പിന്റെ വേഗത കൂട്ടി എതിർവശത്തുനിന്നും ആരും ടോർച്ചും അടിച്ച് വരുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ അവൾക്ക് ആശ്വാസമായി. ആളെ അടുത്തു കണ്ടപ്പോൾ അത് തെക്കേ വീട്ടിലെ മമ്മദ് കാണുന്ന മനസ്സിലായി അല്ലെ നിർമ്മല ആ പിള്ളേര് കരച്ചിൽതുടങ്ങി.അതുകൊണ്ട് അന്വേഷിച്ചു വന്നതാണ്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.