വർഷങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് ഭംഗി പോരാ എന്ന് കാരണത്താൽ ഭാര്യയെ ഡിവോഴ്സ് ചെയ്തു എന്നാൽ ഇപ്പോൾ കണ്ടപ്പോൾ ഞെട്ടിപ്പോയി…

പലപ്പോഴും ഇന്നത്തെ കാലഘട്ടത്തിൽ സൗന്ദര്യത്തിനും നിറത്തിനും അതുപോലെ പണത്തിനും എല്ലാം പ്രാധാന്യം നൽകുന്നവരാണ് എന്നാൽ ശരിക്കും വിവാഹ വേളയിൽ പ്രാധാന്യം നൽകേണ്ടത് മനസ്സിന്റെ വലുപ്പത്തിനാണ് ഇതെല്ലാം മറന്നു പോവുകയും ചെയ്യുന്നു.കൂട്ടുകാരൻ ഹബീബിന്റെ അനിയന്റെ വിവാഹത്തിനിടയിലാണ് ജീവിതത്തിൽ മറക്കാൻ എത്ര ശ്രമിച്ചാലും വീണ്ടും വീണ്ടും ഓർമ്മകളെ ചവിട്ടുമെതിച്ചുകൊണ്ട് മനസ്സിലേക്ക് കടന്നുവരുന്ന.

   

ആമുഖം ഏറെ നാളുകൾക്കു ശേഷം വീണ്ടും കാണാനിടയായത്. പടച്ചോനെ ഇവൾക്കിത് ഇത്രയും മൊഞ്ചുണ്ടായിരുന്നു. ഓളെ കണ്ട ഉടനെ തന്നെ ഞാൻ എന്നോട് തന്നെ അറിയാതെ ചോദിച്ചുപോയി അല്ലേലും ഈ പിങ്ക് കളർ വെളുത്ത പെണ്ണും വല്ലാത്തൊരു കോമ്പിനേഷനാണ് ഇനിയിപ്പോ സാരിയുടെ തലപ്പുകൊണ്ട് തല മറച്ചിരുന്നെങ്കിലും മുഖത്തേക്ക് വീണു കിടക്കുന്ന ചുരുണ്ട മുടിയിഴകൾ ആണോ അവൾക്ക് ഇത്രയും ഭംഗി കൂടുതൽ തോന്നിക്കാനുള്ള കാരണം.

വേറൊന്നുമല്ല കോലംമുടി ആയിരുന്നു അവളുടെ വളഞ്ഞ മൂക്കും തുടുത്ത ചുണ്ടുകളും ഒക്കെ ഏറെ കണ്ടിട്ടു നോക്കുന്നതിനിടയിലാണ് പണ്ടാര പെട്ടെന്ന് തിരിഞ്ഞു നോക്കിയത് ഞാൻ നോക്കുന്നത് അവൾ കണ്ടു എന്നുള്ള കാര്യം ഏകദേശം ഉറപ്പാണ്. ആകെ ചമ്മി പോയെങ്കിലും അത് കാര്യമാക്കാതെ മൊബൈൽ ഫോൺ എടുത്ത് കാര്യമായി തോന്നുന്നത് പോലെ കാണിച്ചുകൊണ്ട് അടുത്തുള്ള കസേരയിൽ ചെന്നിരുന്നു. ഇരുന്ന ഉടനെ തന്നെ കുണ്ടിക്ക് ഐസ് വെച്ചതുപോലെ പെട്ടെന്ന് ഒരു തണുപ്പ് കയറി മണ്ടേൽ നിന്നപ്പോൾ.

ഞെട്ടിച്ചാടി എഴുന്നേറ്റു നോക്കുമ്പോൾ കണ്ട കാഴ്ച ഏതോ പണ്ടാരക്കുരുപ്പ് കൊണ്ടുവച്ച ജ്യൂസ് നിറച്ച് ഡിസ്പോസിബിൾ ഗ്ലാസിന്റെ മുകളിലായിരുന്നു എന്ന് ചുരുങ്ങിയ പ്ലാസ്റ്റിക് കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ പിടികിട്ടി. മൂട്ടിലേക്ക് തിരിഞ്ഞുനോക്കിയപ്പോൾ മൊത്തം സീനായി കിടക്കുകയാണ് വേഗം കർച്ചീഫ് കൊണ്ട് മൂട് തുടക്കാൻ ഒരു ശ്രമം നടത്തിയെങ്കിലും ആ സമയത്താണ് നേരത്തെ കുരിപ്പിന്റെ കാര്യം ഓർമ്മ വന്നത്. നൈസായി അങ്ങോട്ടു നോക്കിയപ്പോൾ ഓളും തന്നെ നിന്ന് ഒച്ച പുറത്തു വരാതിരിക്കാൻ വേണ്ടി കണ്ണും മൂക്കും ഒക്കെ പൊത്തിപ്പിടിച്ച് ചിരിയോടെ ചിരിയാണ്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.