അമ്മയെ അപമാനിച്ച നല്ല വർഷങ്ങൾക്കുശേഷം ഈ മകൾ തിരിച്ചു ചെയ്തത് കണ്ടാൽ ആരും ഞെട്ടും..

പണ്ട് നയത്തിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ ആണ് പേരെന്റ്സ് മീറ്റിങ്ങിന് അമ്മയെ തന്നെ വിളിച്ചുകൊണ്ടുവരണമെന്ന് അന്നത്തെ ക്ലാസിൽ ആയിരുന്ന സ്ത്രീ അവരെ അങ്ങനെ വിളിക്കാൻ സൗകര്യമുണ്ടോ. പറഞ്ഞിട്ട് പേടിച്ച് ടെൻഷനടിച്ച് വീട്ടിൽ പോയി കുറച്ചു ദിവസം കഴിഞ്ഞ് പി മീറ്റിംഗിന്റെ അന്ന് ഒരു ഉച്ചസമയത്ത് അമ്മ ജോലിസ്ഥലത്തെ ലഞ്ച് ബ്രേക്ക് ടൈമിൽ സ്കൂളിൽ വന്നു പേടി എന്താ ചെയ്യേണ്ടത് എന്ന് അറിയാതെ നിക്കുവായിരുന്നു.

   

കാരണം വേറെ ഒന്നുമല്ല എല്ലാ പ്രാവശ്യത്തെ പോലെ മാക്സിനും ക്ലാസിലെ വിഷയമായ കെമിസ് ഉൾപ്പെടെ ഒന്ന് രണ്ടെണ്ണത്തിന് നല്ല അന്തസ്സ് ആയിട്ട് തോറ്റു ക്ലാസിൽ ഇരിക്കുമ്പോൾ എന്ന് ആരൊക്കെ പറയുന്ന കേട്ടു ക്ലാസിന് പുറത്ത് ചെല്ലുമ്പോൾ കയ്യിൽ ഒരു പേഴ്സും ഒക്കെ ആയിട്ട് അന്നത്തെ യൂണിഫോമിൽ നിൽക്കുന്നുണ്ട് അമ്മ.

വേറെ പല ക്ലാസ്മേറ്റ്സിന്റെ പേരൻസ് അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നു കൊണ്ട് ഞങ്ങളും അവിടെനിന്ന് കുറച്ചുകഴിഞ്ഞ് ക്ലാസിൽ ചാർജ് കയ്യിൽ കുറെ പേപ്പേഴ്സ് വന്നു. സെൻമേരിസിൽ ഹൈസ്കൂൾ ഗേൾസിന്റെ സെക്ഷൻ ഉണ്ട്. മിനിറ്റോ താഴെ ക്ലാസിൽ വേറെ ടീച്ചർ ഉണ്ടായിരുന്നു കൊണ്ട് ക്ലാസിന് പുറത്ത് വരാന്തയിൽ നിന്ന് തന്നെ കാണുവായിരുന്നു കൂട്ടത്തിൽ എന്നെയും അമ്മയും കണ്ടപ്പോഴേ.

ആ സ്ത്രീ ഒന്ന് ഇരുത്തി നോക്കിയിട്ട് ബാക്കിയുള്ളവരുടെ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു. എന്റെ ഊഴം വന്നപ്പോൾ ഓഗസ്റ്റ് കാർഡ് എടുക്കുന്നതിന് മുന്നേ തന്നെ അവർ അമ്മയോട് എന്താണ് ജോലി ഇത് യൂണിഫോം ആണോ എന്നൊക്കെ തിരക്ക് എന്നിട്ട് അങ്ങോട്ട് മാറിനിൽക്കാൻ എന്ന് പറഞ്ഞു ഞങ്ങളെ അങ്ങോട്ട് മാറ്റി നിർത്തി.തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.