ബാത്റൂം ക്ലോസറ്റ് വളരെ വൃത്തിയോടുകൂടി ഇരിക്കാൻ…

ബാത്റൂം ക്ലോസറ്റ് എങ്ങനെ നമുക്ക് നല്ല രീതിയിൽ ക്ലീൻ ചെയ്യണം എന്നത് എന്ന് ഒത്തിരി ആളുകൾ വളരെയധികം അന്വേഷിക്കുന്ന ഒരു കാര്യം ആണ് അതിനു വേണ്ടി നമുക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ചെയ്തെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു മാർഗത്തെ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത്. ക്ലോസറ്റും ബാത്റൂം ക്ലീൻ ചെയ്യുന്നതിന് വേണ്ടി ഒത്തിരി സമയം ചെലവഴിക്കുന്നവരാണ് നമ്മുടെ വീട്ടമ്മമാരെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നമുക്ക് ഈ ജോലി ചെയ്ത് എടുക്കുന്നതിന് സാധിക്കുന്നതാണ്.

   

ആരെയും ബുദ്ധിമുട്ടിക്കാതെ വളരെ നല്ല രീതിയിൽ ചെയ്യുന്ന സാധിക്കും എന്ന് ഒറ്റയ്ക്ക് ആളുകളും ക്ലോസറ്റും ബാത്റൂം ക്ലീൻ ചെയ്യുന്നതിന് വേണ്ടി വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന പലതരത്തിലുള്ള വിലകൂടിയ ഉല്പന്നങ്ങൾ വാങ്ങി ഉപയോഗിക്കുന്നവരാണ്. എന്നാൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് പലപ്പോഴും പലർക്കും പല രീതിയിലെ ദോഷം ചെയ്യുന്നതാണ്.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമുക്ക് നല്ല രീതിയിൽ ഒന്നുമില്ലാതെ വീണ്ടും തന്നെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ഇത്തരത്തിൽ ബാത്റൂം ക്ലീൻ ചെയ്യുന്നതിന് സ്വീകരിക്കാവുന്ന ഒരു മാർഗ്ഗത്തെക്കുറിച്ച് നോക്കാൻ ആദ്യമായി ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് കുറച്ച് ടിഷ്യു പേപ്പറാണ് ചെറുതായി കഷ്ണങ്ങളായി ക്ലോസറ്റിൽ ഇട്ടുകൊടുക്കുക. അതിനുശേഷം ഇതിലേക്ക് ഒരു ടീസ്പൂൺ ബേക്കിംഗ് സോഡയാണ് ചേർത്ത് കൊടുക്കേണ്ടത് അതിനുശേഷം ഇതിലേക്ക് അല്പം ഡിറ്റർജന്റ് കൂടി ചേർത്ത് വെച്ച്.

അല്പസമയം അങ്ങനെ വയ്ക്കുക അതിനുശേഷം നമുക്ക് ഫ്ലഷ്ടിക്കാവുന്നതാണ് അപ്പോൾ വളരെയധികം വൃത്തിയോടുകൂടി ക്ലോസറ്റ് ലഭിക്കുന്നതായിരിക്കും.അതുപോലെതന്നെ ക്ലോറച്ച് ക്ലീൻ ചെയ്തിരിക്കുന്നതും വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്നതായിരിക്കും ക്ളോറിക്സ് ഇത്തരത്തിലുള്ള കറകളും മറ്റും ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനെ വളരെയധികം സഹായിക്കും. തുടർന്ന് പറയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക..