ശരീരഭാരവും വയറും നിയന്ത്രിക്കാൻ കിടിലൻ വഴി…

ഇന്നത്തെ ലോകത്തെ കുറയ്ക്കുക എന്നത് എല്ലാവരുടെയും വളരെയധികം അത്യന്താപേക്ഷികമായ ഒരു കാര്യമായി മാറിയിരിക്കുന്ന കാലഘട്ടമാണ്. കുടവയർ കുറയ്ക്കുന്നതിന് പലരും പല തരത്തിലുള്ള മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് കാണാൻ സാധിക്കും കുടവയർ പരിഹരിക്കുന്നതിന് അല്പസമയം വ്യായാമം ചെയ്യുന്നത് എപ്പോഴും വളരെയധികം ഉത്തമമായുള്ള കാര്യമാണ്. ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കുന്നതിന് ഭക്ഷണകാര്യത്തിൽ വളരെയധികം ശ്രദ്ധ നൽകുന്നത് ഉചിതം ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യമാണ്.

   

അതുപോലെ തന്നെ അല്പസമയ വ്യായാമം ചെയ്യുന്നത് കൃത്യമായ ഉറക്കവും ശരീരഭാരം നിയന്ത്രിക്കുന്നതിനും ആരോഗ്യം നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും സഹായിക്കുന്നതായിരിക്കും ഇത്തരത്തിൽ നമുക്ക് എങ്ങനെയെല്ലാം രീതിയിൽ നിയന്ത്രിക്കാൻ സാധിക്കും എന്നതിനെക്കുറിച്ച് നോക്കാം.ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കുന്നതിന് അതുപോലെ വൈറൽ അടിഞ്ഞുകൂടി കൊഴുപ്പിനെ ഇല്ലാതാക്കി കുടവയർ പരിഹരിക്കുന്നതിനും ചില സിമ്പിൾ എക്സർസൈസുകൾ ചെയ്യുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ് കാല്.

എപ്പോഴും ഉയർത്തി താഴ്ത്തി നിൽക്കുന്നത് എപ്പോഴും ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കുന്നതിന് സഹായിക്കും അതുപോലെ തന്നെ ടിവി കാണുമ്പോൾ ഇരുന്നുകൊണ്ടും അതുപോലെ കിടന്നുകൊണ്ടും അല്പം സമയം നടക്കുന്നതും അതുപോലെ ഫോൺ ചെയ്യുമ്പോൾ നടന്ന ഫോൺ ചെയ്യുന്നതും ഇത്തരത്തിൽ ശരീരഭാരം നിയന്ത്രിക്കുന്നതിന് വളരെ തികയുന്ന സഹായിക്കുന്നതായിരിക്കും നമ്മൾ കൂടുതൽ സമയം ഉയർന്ന് ജോലി ചെയ്യുന്നവരാണെങ്കിൽ അത് വയറു ചാടുന്നതിന് കാരണം ആകുന്നതാണ്.

ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിന് വ്യായാമം ചെയ്യുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്. അതുപോലെതന്നെ വയറു ചാടുന്നതിനും മറ്റൊരു കാര്യമാണ് ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്ന രീതി എന്നത് ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളും ഇന്ന് ഓടിത്തുടങ്ങിയ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നവരാണ് ഇത് പലപ്പോഴും വയറു ചാടുന്നതിനും പ്രശ്നങ്ങളും ഉണ്ടാകുന്നതിനും കാരണമാകുന്നുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോൾ സമയമെടുത്ത് ആയത്തിൽ സാവധാനം നല്ല രീതിയിൽ ചതച്ചത് ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നത് ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം നല്ലതാണ്.തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *