കൈകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന തരിപ്പ് നിസ്സാരമായി കാണരുത്.

കൈകാലുകൾ ഒരേ പൊസിഷനിൽ വച്ച് അൽപനേരം കഴിഞ്ഞ് ധരിക്കുന്നതും അത് മാറും വരെ ഇക്കിളി എന്ന വേദനയൊന്നും അറിയാത്ത ആ അനുഭവം ഉണ്ടാകുന്നതും കുട്ടിക്കാലത്തെ വലിയ കൗതങ്ങളിൽ ഒന്നായിരുന്നു. എന്നാൽ ഇത് വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാക്കുന്ന ഒരു സാധനമാണെന്ന് മനസ്സിലാക്കുമ്പോൾ നമ്മളെല്ലാവരും ഡോക്ടറെ കാണുവാൻ ആയിട്ട് ഓടിപ്പോകും. കൈകളിലെ തരിപ്പും കഴപ്പും പലർക്കും അനുഭവപ്പെടുന്ന പ്രശ്നമാണ് ഇത് ആരോഗ്യത്തിന്.

അത്ര നല്ലതല്ല കാരണം ഇത് ചികിത്സിച്ചില്ലെങ്കിൽ ഗുരുതരമായ അവസ്ഥയാണ്. നമ്മുടെ ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങളിൽ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒന്നാണ് കൈകളിൽ അനുഭവപ്പെടുന്ന തരിപ്പ് പ്രത്യേകിച്ചും സ്ത്രീകൾക്ക് ഇത് കൂടുതൽ കാണാം കൈകളിൽ തരിപ്പും തരിപ്പും എന്നും പറയാം. ഇന്ന് നാം പൊതുവേഗിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് ഇത് ആദ്യം അല്പം മാത്രമേ വരുന്നുള്ളൂ എങ്കിലും പിന്നീട് സ്ഥിരമായ പ്രശ്നമാകാം.

   

മിക്ക ആളുകളും അനുഭവിക്കുന്ന ഒന്നാണ് കൈകൾ തരിപ്പ് പലരും എഴുന്നേൽക്കുന്നത് കൈകൾ തരിപ്പ് അനുഭവിച്ചു കൊണ്ടായിരിക്കും എന്നാൽ എന്താണ് ഈ മരവിപ്പിന് പിന്നിലെ കാരണമെന്ന് പലർക്കും അറിയില്ല ഈ അവസ്ഥയെ പാരസ്ഥി എന്നാണ് പറയുന്നത് പക്ഷേ ഇത് എന്തുകൊണ്ടാണ് സംഭവിക്കുന്നത് ഇത് നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യമാണ് എന്നുള്ളത് പലർക്കും.

അറിയില്ല ഈ അവസ്ഥയെക്കുറിച്ച് പലർക്കും വിവരിക്കാൻ അറിയാത്തതാണ് പ്രധാന പ്രശ്നം. സാധാരണയായി ഞരമ്പുകളിൽ നിരന്തരമായ സമ്മർദ്ദം ഉണ്ടാകുന്നു. ഈ രോഗമുള്ള മിക്ക രോഗികളും ഏറെക്കാലം അവഗണിച്ച ശേഷം നിലവാരത്തെ ബാധിക്കും ഈ വർഷത്തെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ കാര്യങ്ങൾ അറിയുന്നത് ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക വീഡിയോ കാണുന്നതെങ്കിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *