പനികൂർക്ക ചെടിയുടെ ഔഷധഗുണങ്ങൾ..

എല്ലാ വീടുകളിലും പ്രത്യേകിച്ചും കുട്ടികളുള്ള വീട്ടിൽ നിർബന്ധമായും വെച്ചുപിടിപ്പിക്കേണ്ട ഒരുചെടിയെ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത് ഈ ചെടി നട്ടുപിടിപ്പിക്കുകയാണെങ്കിൽ നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ തന്നെ വളരെയധികം നല്ലതാണ് കുട്ടികൾക്ക് ആയുർ ആരോഗ്യപരമായ പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടെങ്കിൽ നല്ല രീതിയിൽ പരിഹാരം കാണുന്നതിന് ഈ ചെടിയെ സഹായിക്കുന്നതായിരിക്കും പ്രത്യേകിച്ച് ഒരു മാസം രണ്ടുമാസം എല്ലാം പ്രായമായ കുഞ്ഞുങ്ങൾക്ക് മുതൽ വളരെയധികം ഉചിതം ആയിട്ടുള്ള ഒന്നാണ്.

   

ഇത് നിരവധി പേരുകളിൽ ആണ് അറിയപ്പെടുന്നത് ചില സ്ഥലങ്ങളിൽ പനികൂർ കഞ്ഞിക്കുറുക്കാൻ നവരവല്ലി എന്നിങ്ങനെ വ്യത്യസ്തമായ പേരുകളിലാണ് ഇത് അറിയപ്പെടുന്നത്. ഈ ചെടിക്ക് വളരെയധികം ഞെട്ടിക്കുന്ന ഔഷധഗുണങ്ങളുണ്ട് പണ്ടുകാലം മുതൽ തന്നെ നമ്മുടെ പൂർവികർ ഇത് വളരെയധികം ഔഷധമായി ഉപയോഗിച്ചിരുന്നത് എന്നതാണ് എന്നാൽ ഇന്നത്തെ കാലഘട്ടത്തിൽ തലമുറയിൽ പെട്ടവർക്ക് ഇത്തരത്തിലുള്ള ചെടികളെ കുറിച്ചും.

അവയുടെ വിശുദ്ധ പ്രാധാന്യത്തെക്കുറിച്ച് അറിയുന്നില്ല എന്നതാണ് വസ്തു ഇംഗ്ലീഷ് മരുന്നുകളെ ആശ്രയിക്കുന്നവരാണ്. ആയുർവേദത്തിൽ പനിക്കൂർക്കയുടെ ഇല പിഴിഞ്ഞെടുത്ത നീര് കഫം പൂർണമായും ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനെ വളരെയധികം നല്ലൊരു ഔഷധമായി ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒന്നാണ് കുഞ്ഞുങ്ങൾക്ക് വരെ ഇത് വളരെയധികം തന്നെ നൽകാവുന്ന ഒന്ന് തന്നെയാണ് ഒട്ടും പാർശ്വഫലങ്ങൾ ഇല്ലാതെ തന്നെ.

നല്ല രീതിയിൽ കഫം കിട്ടും അതുപോലെ തന്നെ മറ്റു പ്രശ്നങ്ങളിൽ എന്നിവ പരിഹരിക്കുന്നതിന് ഇത് സാധ്യമാകുന്നതാണ്. ചുക്കുകാപ്പിയിലെ ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ചേരുവകൾ തന്നെയാണ് പനിക്കൂർക്ക എന്നത്. പനി ജലദോഷം ശ്വാസംമുട്ട് ഇങ്ങനെയുള്ള ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് ഇതിന്റെ നേരെ ആൽബം എടുത്ത് അത് തേനും ചേർത്ത് കഴിക്കുകയാണെങ്കിൽ ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് നല്ല രീതിയിൽ പരിഹാരം കാണുന്നതിന് സാധിക്കുന്നതാണ് തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക..