വീടിന്റെ പരിസരത്തേക്ക് പാമ്പുകൾ വരാതിരിക്കുവാൻ ഇങ്ങനെ ചെയ്യൂ

നമ്മുടെ നാടുകളിൽ മഴക്കാലം തുടങ്ങി കഴിഞ്ഞാൽ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ പാമ്പുകളെല്ലാം തന്നെ നമ്മുടെ വീടിനെ പരിസരത്തെല്ലാം തന്നെ വരുവാനുള്ള സാധ്യത വളരെ കൂടുതലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള അപകടാവസ്ഥ ഒഴിവാക്കുന്നതിനു വേണ്ടി ചെയ്യാവുന്ന കുറച്ചു കാര്യങ്ങളാണ് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ പറയുന്നത് പണ്ടുകാലങ്ങളിൽ കാരണവർമാർ ചെയ്തുകൊണ്ടിരുന്ന ഒരു കാര്യം തന്നെയാണ് ഇത് പലപ്പോഴും നമ്മുടെ വീടിന്റെ പറമ്പുകളിലും.

   

തൊടികളിലും എല്ലാം തന്നെ ഈ സൊല്യൂഷൻ നമ്മൾ തെളിക്കുകയാണ് എങ്കിൽ ഒരിക്കലും നമ്മുടെ വീടിന്റെ പരിസരത്തേക്ക് പാമ്പുകൾ വരികയില്ല എന്നുള്ളത് ഒരു സത്യം തന്നെയാണ് ഇതിനായി നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ടത് കുറച്ചു കാര്യങ്ങളുണ്ട് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നമുക്ക് ഇത് ചെയ്തെടുക്കുവാനായിട്ട് സാധിക്കുന്നു നമ്മുടെ വീട്ടിലുള്ള കുറച്ചു സാധനങ്ങളും ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് നമ്മൾ ഇത് ചെയ്തെടുക്കുന്നത് മാസത്തിൽ.

ഒന്നോ രണ്ടോ തവണ ഇത് ചെയ്യുകയാണ് എങ്കിൽ ഒരു കാരണവശാലും നമ്മുടെ വീടിന്റെ പരിസരത്തേക്ക് പാമ്പുകൾ വരികയില്ല ഇതിൽ നിന്നുണ്ടാകുന്ന മണം പാമ്പുകൾക്ക് വളരെയധികം ആരോഗ്യകരമാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ പാമ്പുകൾ ഈ വീടിന്റെ പരിസരത്തോ അല്ലെങ്കിൽ നമ്മൾ തളിക്കുന്ന ഈ പറമ്പിലെ ഒരിക്കലും ഇതുവരെയില്ല.ഉണ്ടാക്കുന്നതിനുവേണ്ടി നമ്മുടെ വീട്ടിലുള്ള രണ്ട് സാധനങ്ങൾ മാത്രം മതി.

നമ്മൾ പലപ്പോഴും നമ്മുടെ വീടുകളിൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന വെളുത്തുള്ളിയും അതുപോലെതന്നെ കായവും ആണ് ഇതിനായിട്ട് ഉപയോഗിക്കുന്നത് പലപ്പോഴും നമ്മുടെ വീടുകളിലും ഇത് ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്യും ഒരു പാത്രത്തിലേക്ക് അല്പം വെള്ളം എടുക്കുക ഈ വെള്ളത്തിലേക്ക് വെളുത്തുള്ളി നല്ലതുപോലെ ചതച്ചു ചേർക്കുക ഇതിലേക്ക് ഒന്നോ രണ്ടോ സ്പൂൺ കായപ്പൊടി കൂടി ചേർത്ത് നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്ത് കളിക്കുകയാണ് എങ്കിൽ ഒരിക്കലും പാമ്പുകൾ ഈ പരിസരത്തേക്ക് വരികയില്ല.