എത്ര വൃത്തികേടായ തലയിണകളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ക്ലീൻ ചെയ്ത് എടുക്കാം…

ബെഡ്റൂമിലെ തലയിണകൾ ഇപ്പോഴും വളരെയധികം അഴുക്കും നിറഞ്ഞത് വാങ്ങുന്നതിനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ് പ്രത്യേകിച്ച് തലയെല്ലാം വെക്കുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെ ചിലപ്പോൾ വേണമയും മറ്റും പറ്റിപ്പിടിച്ചിരിക്കുന്നതിനും ദുർഗന്ധം ഉണ്ടാകുന്ന സാധ്യതയുണ്ട് ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിന് വേണ്ടി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ സ്വീകരിക്കാവുന്ന ഒരു കിടിലൻ മാർഗ്ഗത്തെ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത് ഇത്തരം മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുമ്പോൾ.

   

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ നമുക്ക് നമ്മുടെ ബെഡ്റൂമിലെയും അത് മറ്റും നല്ല രീതിയിൽ ക്ലീൻ ചെയ്ത് എടുക്കുന്നതിന് സാധിക്കുന്നതാണ് ഇതിനായി നമുക്ക് ആദ്യം തന്നെ ഒരു നല്ലൊരു മിശ്രിതം തയ്യാറാക്കി എടുക്കാം അതായത് അഴുക്കുകൾ വളരെ വേഗത്തിൽ നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനും നല്ലൊരു മണം നൽകുന്നതിനും സഹായിക്കുന്ന നല്ലൊരു മാർഗം തയ്യാറാക്കി എടുക്കാം.

ഇതിന് അത്യാവശ്യമായിട്ടുള്ളത് രണ്ട് ടീസ്പൂൺ ഉപ്പാണ് ഉപ്പ് ബേക്കിംഗ് സോഡാ നാരങ്ങാനീര് അതുപോലെ അല്പം വിനാഗിരി അല്ലെങ്കിൽ നാരങ്ങാനീര് അതുപോലെ അതിലേക്ക് അല്പം ഏതെങ്കിലും സൂപം പൊടി എന്നിവ ചേർത്ത് നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്യുക അതിനുശേഷം ഇത് അല്പം വെള്ളത്തിലേക്ക് ഒഴിച്ച് നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്ത് എടുക്കുക അതിനുശേഷം നമുക്ക് കഴുകേണ്ട ബില്ലൊ അതിലേക്ക് ഇട്ടുവയ്ക്കാവുന്നതാണ് ഇങ്ങനെ അതിൽ കുതിർക്കാനും നനയ്ക്കാനും വയ്ക്കുന്നത്.

വളരെയധികം നല്ലതാണ് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനും അഴുക്കുകൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനും അതുപോലെ തന്നെ അണുവിമുക്തമാക്കുന്നതിനും ഇതിലൂടെ വളരെയധികം സഹായകരമാണ്. അല്പസമയം നനച്ചു വെച്ചതിനുശേഷം നമുക്ക് ഇത് വാഷിങ്മെഷീനിൽ കഴുകിയെടുക്കാവുന്നതാണ് ഇത്തരം മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് നമ്മുടെ വീട്ടിലെ തലയിണകൾ എളുപ്പത്തിൽ ക്ലീൻ ചെയ്തെടുക്കുന്നതിനെ സാധിക്കും. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.