പാറ്റ പ്രാണി ശല്യം എളുപ്പത്തിൽ പരിഹരിക്കാം ഇതാ കിടിലൻ വഴി…

പാറ്റ ശല്യം കളയാനായിട്ട് നമുക്ക് മാർക്കറ്റിൽ നിന്നും കുറെ സാധനങ്ങൾ വാങ്ങിക്കാൻ ആയിട്ട് കിട്ടും പക്ഷേ ഇതൊക്കെ നമ്മുടെ കുട്ടികളുള്ള വീട്ടിലൊക്കെ വെക്കുമോ എന്ന് സൂക്ഷിക്കണം പലർക്കും തന്നെ ഒരു പേടിയുള്ള കാര്യമാണ് കുട്ടികളുള്ള വീട്ടിലെ ഈ പാർട്ടിയെ കൊല്ലാനുള്ള മരുന്നൊക്കെ വയ്ക്കുന്നത്. ഒട്ടും പോയിസൺ അല്ലാത്ത രീതിയില് അതായത് കുട്ടികളൊക്കെ ഉള്ള വീട്ടിലാണെങ്കിലും നമുക്ക് ധൈര്യമായിട്ട് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന ഒരു മെത്തേഡ് ആണ് ഇത്.

   

ശല്യം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ഒഴിവാക്കുന്നതിന് നമുക്കൊരു സ്വീകരിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു മാർഗ്ഗത്തെ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത് പ്രധാനമായും ആവശ്യമുള്ളത് ഷാംപൂവാണ്.ഇനി ഇതിലേക്ക് അല്പം വെള്ളം ഒഴിച്ച് കൊടുക്കും നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്യും ഇത് പാർട്ടിക്കുള്ളിൽ മാത്രമല്ല നമ്മുടെ വീട്ടിൽ വരാൻ സാധ്യതയുള്ള ചെറിയ പ്രാണികളെ വരെ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനെ വളരെ സഹായിക്കുന്നതാണ്.

ഇനി ഇതിലേക്ക് അല്പം വിനാഗിരിയാണ് ചേർത്തു കൊടുക്കേണ്ടത്.അതിനുശേഷം ഈ വിനാഗിരിയും നല്ലതുപോലെ ഒന്ന് മിക്സ് ചെയ്തെടുക്കുക ഇനി നമ്മുടെ ഇത് റെഡിയായി ഇനി നമുക്ക് ഇതൊരു ബോട്ടിൽ ഒഴിച്ചുകൊടുക്കാവുന്നതാണ് സ്പ്രേ ബോട്ടിൽ ഒഴിച്ചു കൊടുത്തതിനു ശേഷം നമുക്ക് പാർട്ടികളിൽ തെളിച്ചു കൊടുക്കുന്നത് പാറ്റ ശല്യത്തെ എളുപ്പത്തിൽ പരിഹരിക്കുന്നതിന്.

വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നതാണ് ഇത്തരം മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുമ്പോൾ ഒട്ടും പണച്ചെലവ് പൈസ ചെലവ് ഇല്ലാതെ തന്നെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നമുക്ക് ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് സാധിക്കും. കുട്ടികളിലുള്ള വീടുകളിൽ എല്ലാം നമുക്ക് ധൈര്യമായി ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു മെത്തേഡ് ആണ് ഇത്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.