ദിവസം രാവിലെ ഈ വെള്ളം കുടിച്ചു നോക്കൂ ഞെട്ടിക്കും ഗുണങ്ങൾ…

 

   

ആരോഗ്യം നല്ല രീതിയിൽ ചില പ്രകൃതിദത്ത മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കേണ്ടത് വളരെയധികം അത്യാവശ്യമാണ് ഭക്ഷണകാര്യങ്ങളിലും അതുപോലെ തന്നെ ജീവിതശൈലിയിലും നല്ല രീതിയിൽ നിലനിർത്തി പോരേണ്ടതാണ്.ചെറുനാരങ്ങ വെള്ളം ചൂടോടെ കുടിച്ചിട്ടുണ്ടോ വെള്ളം കുടിക്കാനാണ് എല്ലാവർക്കും ഇഷ്ടം എന്നാൽ ചൂടു പെരുന്നാളിന് വെള്ളം കുടിച്ചാൽ പലതുണ്ട്ഗുണങ്ങൾ.

ശരീരത്തിന് ആശ്വാസം പകരാൻ കഴിയുന്ന ഒരു പാനീയമാണിത് നെഞ്ചരിച്ചിൽ വായനാറ്റം ചർമ്മത്തിലെ ചുളിവ് തുടങ്ങിയ നിരവധി പ്രശ്നങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കാൻ ചെറുനാരങ്ങ ചൂടുവെള്ളത്തിൽ കലക്കം. മികച്ച ഒരു പാനീയമാണ്. ശരീരത്തെ വിഷമുക്തമാക്കാൻ ഈ ഒരു പാനീയം മാത്രം മതി. ശരീരത്തിലെ ഇൻഫെക്ഷൻ ഇല്ലാതാക്കും. ഇതിൽ സെട്രിക് ആസിഡ് വൈറ്റമിൻ സി മഗ്നീഷ്യം കാസിം പൊട്ടാസ്യം ഫ്ലവനോടുകൾ.

ഇന്നീ സംയുക്തങ്ങൾ ധാരാളമായി അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. നിങ്ങളുടെ നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിന് പിന്നെ പ്രതിരോധശക്തി നൽകുന്നു ചൂട് ചെറുനാരങ്ങ വെള്ളം കുടിച്ചാൽ മറ്റ് എന്തൊക്കെ ആരോഗ്യ ഗുണങ്ങൾ ആണെന്ന് നോക്കാം. ബാക്ടീരിയകളെയും വൈറസിനെയും ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് ഒരു ഗ്ലാസ് ചൂടുകാരങ്ങൾ വെള്ളം കുടിച്ചാൽ മതി. കഫം ജലദോഷം പണിയെന്നു മികച്ചും ഒരു പ്രതിവിധിയാണിത്. കൂടാതെ മലേറിയ നിമോണിയ തുടങ്ങിയ രോഗങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. രാവിലെ എഴുന്നേറ്റ് ഒരു ഗ്ലാസ് ഇളം ചൂട് ചെറുനാരങ്ങ വെള്ളം കുടിക്കുക .

ഇത് നിങ്ങളുടെ വയറ്റിലെ എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളെയും മാറ്റി ദഹനപ്രക്രിയ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു. സിട്രസ് പഴമായ ചെറുനാരങ്ങാ ശരീരത്തിന് ആസിഡ് നൽകുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കും. ഇതു വയറു ശുദ്ധീകരിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നു ഇതിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന പെപ്റ്റിക് ഫൈബർ എന്നിവ വയറു നിറഞ്ഞ അവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കിത്തരുന്നു. വിശപ്പ് കുറക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു ഇത് തടിയും കുറയ്ക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കും.