തലമുടിയിൽ താരൻ പരിഹരിച്ച് മുടിയെ സംരക്ഷിക്കാൻ കിടിലൻ മാർഗ്ഗം…

ഇന്ന് വളരെയധികം ആളുകൾ കണ്ടുവരുന്ന തലമുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നം തന്നെ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനും തലമുടി ആരോഗ്യം നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും മുടിവളർച്ച ഇരട്ടിയാക്കുന്നതിനും എപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതായിരിക്കും കൂടുതൽ അനുയോജ്യം പ്രകൃതിദത്ത മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുമ്പോഴേക്കും പാർശ്വഫലങ്ങൾ ഇല്ലാതെ തന്നെ നല്ല രീതിയിൽ മുടിയെ സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം കാണുന്നതിനും സാധ്യമാകുന്നതായിരിക്കും.

   

തലമുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന താരൻ പലപ്പോഴും മുടികൊഴിച്ചിൽ വർദ്ധിക്കുന്നതിനും അതുപോലെതന്നെ ചർമ്മത്തിൽ വളരെയധികം ചൊറിച്ചിൽ അനുഭവപ്പെടുന്നത് അതിലൂടെ മുടിയുടെ ഫോളിക് തന്നെ തകരാറുകൾ സംഭവിക്കുന്നതിനും ചെറിയ മുറിവുകൾ ഉണ്ടാകുന്നതും മുടിയുടെ ആരോഗ്യം നശിക്കുന്നതിനും എല്ലാം കാരണമാകുന്നതായിരിക്കും താരൻ മൂലം മുടികൊഴിച്ചിൽ വർദ്ധിക്കുന്നതായിരിക്കും താരൻ പരിഹരിക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ഇന്ന് ഒത്തിരി ആളുകൾ വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന കൃത്രിമ മാർഗ്ഗങ്ങളെയാണ് ആശ്രയിക്കുന്നത്.

ഇത്തരത്തിൽ കൃത്രിമ മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് പലപ്പോഴും നമ്മുടെ മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തിന് ഗുണത്തേക്കാളേറെ ദോഷം ചെയ്യുന്നതിന് കാരണമാകും കാരണം ഇത്തരം ഉത്പന്നങ്ങളിൽ ഉയർന്ന അളവിൽ കെമിക്കലുകൾ അടക്കുന്നതിനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ് ഇതുപോലെ വളരെയധികം ദോഷകരമായി ബാധിക്കുകയും മുടികൊഴിച്ചിൽ വർദ്ധിക്കുന്നതിനും ആകാലം വരെ പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ മുടി തുടരുന്നതിനും കാരണമാകുന്നതായിരിക്കും. അതുകൊണ്ടുതന്നെ മുടിയും നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നവർ.

ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ മുടിയിലെ താരനും പരിഹരിക്കുന്നതിന് പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതാണ് കൂടുതൽ അനുയോജ്യം ഇത്തരത്തിൽ പണ്ടുകാലം മുതൽ തന്നെ നമ്മുടെ പൂർവികർ മുടിയുടെ ആരോഗ്യപരിപാലനത്തിന് ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ആര്യവേപ്പിലയും അതുപോലെ തന്നെ തൈരും ചേർന്ന് മിശ്രിതം മുടിയിൽ പുരട്ടുന്നത് മുടിയിലെ താരൻ പരിഹരിച്ച് മുടി നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് സഹായിക്കും. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *