യൂറിക്കാസിഡ് മൂലമുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കാൻ ഇതാ കിടിലൻ വഴി..

വളരെയധികം ആളുകളെ കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ആരോഗ്യപ്രശ്നം തന്നെയായിരിക്കും യൂറിക്കാസിഡ് എന്നത് പണ്ടുകാലങ്ങളിൽ കുറഞ്ഞ ആളുകളിൽ മാത്രം കണ്ടിരുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ആരോഗ്യപ്രശ്നം തന്നെയായിരുന്നു എന്നാൽ ഇന്നത്തെ കാലത്ത് യൂറിക്കാസിഡ് ഉള്ള ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ വളരെയധികം ആയി തന്നെ കണ്ടുവരുന്ന ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിന് ആരോഗ്യത്തെ നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനും എപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യും അതായത്.

   

യൂറിക്കാസിഡ് കുറയ്ക്കുന്നതിന് നമ്മുടെ ആരോഗ്യകാര്യത്തിൽ വളരെയധികം ശ്രദ്ധ നൽകുന്നത് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്നതാണ് മനുഷ്യരിൽ പ്യൂരിൻ എന്ന പ്രോട്ടീന്റെ ദഹനപ്രക്രിയയുടെ ഫലമായിട്ടാണ് യൂറിക്കാസിഡ് ഉണ്ടാക്കുന്നത് ഈ പ്രകൃതിയിൽ എന്തെങ്കിലും തടസ്സം വരുമ്പോഴല്ലെങ്കിൽ യൂറിക്കാസിഡിന്റെ അളവ് കൂടുന്ന രീതിയിലുള്ള ഭക്ഷണം കഴിക്കുകയോ അല്ലെങ്കിൽ യൂറിക്കാസിഡ് കൃത്യമായി അലിഞ്ഞു മൂത്രത്തിലൂടെ പുറത്ത് പോകാതിരിക്കുകയോ കരട് മൂലമായിരിക്കും.

മനുഷ്യർക്ക് ഉയർന്ന അളവിലുള്ള യൂറിക്കാസിഡ് ഉണ്ടാകുന്നത് ഹൈപ്പർ യൂണിവേഴ്സിനെ എന്നാണ് ഇതിനെ പറയുന്നത്. ശരീരത്തിലെ യൂറിക്കാസിഡ് പുറന്തള്ളുന്നത് വൃക്കകൾ വഴിയാണ് ബാക്കിയുള്ളത് മൂത്രം വഴിയും പുറത്താക്കപ്പെടും ഇത്തരം ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ ഉള്ളവരിൽ പ്രധാനമായും പെരുവിരലുകളിൽ വേദന മുട്ടുവേദന സന്ധിവാതം തുടങ്ങിയ ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നതായിരിക്കും മാത്രമല്ല വളരെയധികം മുട്ട് വേദന അനുഭവപ്പെടുന്നതായിരിക്കും.

കൂടാതെ മൂത്രക്കല്ല് യൂറിക്കാസിഡ് പരലുകൾ നിക്ഷേപിക്കുന്നതിലൂടെ വൃക്കയിലെ കല്ലുകൾ ഉണ്ടാകുന്നു. ഇത് രോഗികളിൽ വയറുവേദന പോലെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാക്കുന്നതിനും കാരണമാകുന്നു ഇത്തരം ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ എന്തായാലും യൂറിക്കാസിഡ് ശരീരത്തിൽ വർദ്ധിക്കുന്നത് മൂലകം ഉണ്ടാകുന്നതാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ വളരെയധികം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്. യൂറിക്കാസിഡ് പ്രതിരോധിക്കുന്നതിന് വളരെയധികം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ് അതായത് മദ്യപിക്കുന്നവരിലെ യൂറിക്കാസിഡ് പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെയധികം കാണപ്പെടുന്നുണ്ട് തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *